Giá : 2350000
Giá Khuyến Mãi: 2719200

Sản Phẩm:

RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550 ,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chính hãng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chất lượng,Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI giá rẻ

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie

📋 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thông Số
©️ Camera GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI
🌈 Độ Nét sp Khác
🔬 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💡 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
💎 Điểm Nỗi Bật sp khac
Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là thiết bị nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI cũng chính là thiết bị đầu vào/đầu ra bước sóng ngắn 1000Base-LX. Module SFP cũng như là một phiên bản nhỏ hơn của bộ chuyển đổi giao diện gigabit (GBIC).
Ngoài ra, Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là một trong những sản phẩm thuộc thương hiệu Ruijie Networks. Thương hiệu Ruijie Networks chính là một trong 4 thương hiệu nhà sản xuất thiết bị mạng và wifi cấp doanh nghiệp lớn nhất trên thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..).
 

Thông số kỹ thuật Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI:

Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LX

Hệ số hình thức: SFP
 
Loại đầu nối: LC
 
Bước sóng: TX1550/RX1310 nm
 
Khoảng cách cáp tối đa: 20km
 
 
RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI
 

Hãng sản xuất Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.

Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.
 


  • Lắp đặt camera tân phú XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE

    XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE

    2,323,200 VNĐ
    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).

  • Lắp đặt camera tân phú Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C

    Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C

    Liên Hệ
    Đầu báo động hồng ngoại 360 DS-PD2-P12QE-C ,sản phẩm cảm biến hồng ngoại báo đông có day phù.Khoảng cách phát hiện của cảm biến hồng ngoại: 12m, góc 360°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại..Tích hợp 4 cảm biến PIR.Có thể điều chỉnh độ nhạy.Tự động bù nhiệt độ.Tích hợp điện trở EOL.Thiết bị tương thích cho tất cả các dòng trung tâm báo hộng hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án,phù hợp cho gia đình,văn phòng,kho xưởng,công ty,tòa nhà,... .

    Lắp đặt camera tân phú Bào động hồng ngoại ngoài trơi Aolin SH-65CT

    Bào động hồng ngoại ngoài trơi Aolin SH-65CT

    Liên Hệ
    Mắt thần hồng ngoại có màn Aolin SH-65CT,Đầu báo trộm Hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg (Lắp ngoài trời) có đi dây .khoảng cách 12x12m, Điện áp 9-15V. Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả, bộ lọc quang học nhập khẩu Đức để chặn ánh sáng chiếu lên trực tiếp . Màu trắng, Hãng Đài loan Sản xuất tại Trung Quốc.Thiết bị dễ dàng kết nối các thiết bị trung tâm báo động, phù hợp cho các công trình văn phòng,gia đình,cửa hang,.. .

    Lắp đặt camera tân phú Archer A5 Băng Tần Kép AC1200

    Archer A5 Băng Tần Kép AC1200

    Liên Hệ
    TP-Link Archer A5 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng. .

    Lắp đặt camera tân phú Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet

    Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet

    Liên Hệ
    Đầu báo trôm hồng ngoại ngoài trời SH-85Pet ,sản phẩm thuộc thương hiệu Aolin,Đầu báo trộm hồng ngoại ngoài trời loại trừ súc vật dưới 25kg.Lắp đặt: ngoài trời, có đi dây.Khoảng cách: 12 x 12m.Điện áp: 9-15V,Đặc biệt ống kính chống UV để giảm tối đa báo động giả tích hợp và kết nối nhiều trung tâm báo đông hiện nay.thiết bị phù hợp cho văn phòng,siêu thị cửa hàng,....

    Lắp đặt camera tân phú Cảm biến báo động đi dây ngoài trời  DS-PD2-T12AME-EL

    Cảm biến báo động đi dây ngoài trời DS-PD2-T12AME-EL

    Liên Hệ
    Cảm biến báo động đi dây DS-PD2-T12AME-EL,cảm biến hồng ngoại ngoài trời hikvision thiết bị bao gồm 2 cảm biến hồng ngoại 2 PIR+Microwave,Khoẳng cách phát hiện,thiết bị phù hợp cho các công trìn,văn phòng cửa hàng . .

    Lắp đặt camera tân phú Báo đông hồng ngoại HIKVISION DS-PDD12P-EG2

    Báo đông hồng ngoại HIKVISION DS-PDD12P-EG2

    Liên Hệ
    Báo đông hồng ngoại đi dây HIKVISION DS-PDD12P-EG2,Cảm biến hồng ngoại không dây với 2 lớp nhận diện (Dual-tech) - Loại trừ súc vật,Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.200m (trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện chuyển động: 12m,Loại trừ súc vật dưới 30Kg,Có chỉ báo cường đó tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Loại pin: 1 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm.sản phẩm phù hợp cho tất cả các loại trung tâm báo động,phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,sieu thị,cửa hàng,văn phòng,.... .

    Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE

    GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE

    3,141,600 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC.

    Lắp đặt camera tân phú Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit

    Archer A64 Băng Tần Kép Full Gigabit

    Liên Hệ
    TP-Link Archer A64 WiFi Hiệu Suất Cao và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng..

    Lắp đặt camera tân phú GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE

    GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE

    2,526,480 VNĐ
    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM.

    Lắp đặt camera tân phú Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME

    Đầu báo hồng ngoại đi dây DS-PD2-D15AME

    Liên Hệ
    Cảm biến phát hiện chuyển động Dual-Tech HIKVISION DS-PD2-D15AME - PIR + Microwave,Khoảng cách phát hiện: 15m x 15m, góc 85°,Hỗ trợ Anti-masking, anti-blocking,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Thiết kế buồng quang học kín,Tích hợp 2 điện trở EOL,Bù nhiệt độ kỹ thuật số,Tự động điều chỉnh độ nhạy. .

    Lắp đặt camera tân phú Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)

    Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)

    Liên Hệ
    Cảm biến hồng ngoại HIKVISION DS-PDP18-EG2(P),Khoảng cách phát hiện: 18m, góc 85.9°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Loại trừ báo động giả cho vật nuôi dưới 10kg trong phạm vi 10m,Thiết kế buồng quang học kín,Bảo vệ chống phá hoại,Tự động điều chỉnh độ nhạy,Tích hợp điện trở EOL trên cảm biến,Bù nhiệt độ kỹ thuật số.Sản phẩm phù hơp các thiết bị trung tâm báo động cho văn phòng cửa hàng,siêu thị ,... .

Gói camera giá rẻ
  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    5,900,000 VNĐ
    Bộ camera IP giá rẻ Dahua DH-IPC-HFW1230S1P-S5 là dòng camera IP hỗ trợ POE có độ phân giải 2.0 MP, chất lượng hình ảnh sắc nét. Hỗ trợ chế độ quan sát ngày đêm (ICR),chống ngược sáng (DWDR, Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB), Chức năng tự động bù sáng (AGC).Chống ngược sáng (BLC), Chức năng chống nhiễu (3D-DNR) phù hợp lắp ngoài trời hoặc các khu vực có khi hậu khắc nghiệt..

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    5,900,000 VNĐ
    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình DAHUA DH-IPC-HDW1230T1-S5 hình ảnh Full HD sắc nét, độ sáng cao, hỗ trợ công nghệ IP POE cho phép cấp nguồn cho camera trên cáp Ethernet, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm thông minh 30m. Phù hợp lắp đặt cho gia đình, văn phòng, cửa hàng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    6,400,000 VNĐ
    KBVISION KX-A2101N2-D là dòng camera IP 2.0MP H265+ chính hãng, chất lượng cao. Sản phẩm camera quan sát KBVISION chất lượng siêu nét đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất..

  • Lắp đặt camera tân phú Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    6,500,000 VNĐ
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2112N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera ..

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    6.600.000
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2111N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera .

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Poe Dành Cho Gia Đình

    Bộ Camera Ip Poe Dành Cho Gia Đình

    6,800,000 VNĐ
    Lắp đặt camera quan sát IP POE dành cho gia đình, Camera PoE là camera IP thông thường tích hợp công nghệ PoE. Và công nghệ PoE chỉ xuất hiện trên camera IP do chỉ có camera IP sử dụng dây mạng truyền tín hiệu.Lắp đăt camera quan sát dành cho gia đìn, giám sát, bảo vệ tài sản cho gia đình, gói camera ip POE rẻ nhất chưa từng có hiện nay. .

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Có Tích Hợp Mic Ghi Âm Trong Nhà

    Bộ Camera Ip Có Tích Hợp Mic Ghi Âm Trong Nhà

    7,300,000 VNĐ
    HIKVISION DS-2CD1323G0-IU là dòng camera IP công nghệ mới, độ phân giải Full HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao. Có chuẩn nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng lưu trữ. Đèn hồng ngoại thông minh, có nhiều tính năng ưu việt giúp xử lý công việc một cách hiệu quả ..

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Thân Giá Rẻ Cho Xưởng

    Bộ Camera Ip Thân Giá Rẻ Cho Xưởng

    6,900,000 VNĐ
    HIKVISION DS-2CD103G0-I là dòng camera IP công nghệ mới,độ phân giải Full HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao. Có chuẩn nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng lưu trữ. Đèn hồng ngoại thông minh, có nhiều tính năng ưu việt giúp xử lý công việc một cách hiệu quả ..